+ Trả lời bài viết
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 tới 20 của 20
    Thành viên tích cực NGUYỄN BẢO's Avatar
    Địa điểm
    long hải
    Cám ơn !!!
    318

" Nếu em thấy OK e sẽ có chút quà "
    dựa vào câu nói này thôi,thì bạn chắc chắn sẻ không ai dám dậy bạn rồi,khi nào và tới chừng nào mới ok lận,nghề mobile này khó ai mà nói tôi ok lấm nhé bạn
    cửa hàng điện thoại di động NGUYỄN BÀO
    DĐ_0908879339 yh-nguyenbao339

Thành viên chính thức ChuotSmiles2's Avatar
    Cám ơn !!!
    87

Thôi vậy các anh đã nói thế thì ... rồi . anh cho em hỏi Trên Sơ đồ Nguyên lý Iphone nó có Phân biệt Mạch . có mạch nó ghi đậm có mạch nó ghi bình thường . Theo em nghĩ cái mạch ghi đậm có phải là Đường Áp k ạ Thanks ALL

Vi phạm nội quy tuanngoc2911's Avatar
    Cám ơn !!!
    38

Bạn là 1 ngôi sao mobile hyhy cố gằng tim tòi và học tập đi nhé .... tầm 10 năm sau khi bạn thành tài rồi và có 1 người cũng sẽ viết bài giống như bạn , mong là lúc đó bạn sẽ chỉ bảo người ta chu đáo chứ đừng như những người chém bạn như ở trên nhé HY HY HY . Lúc đó bạn sẽ hiểu vì sao người ta chém bạn như vậy .

Super Moderator Gsm Hưng yên's Avatar
    Địa điểm
    347 Lê Văn Lương TP Hưng Yên
    Cám ơn !!!
    378

Cái gì cũng có cái giá của nó bạn ạ . khuyên bạn thôi . nếu muốn bám vào cái nghề này thì nên đầu tư thời gian cũng như tiền bạc . tìm 1 chỗ uy tín chịu khó học hành . chúc bạn thành công
    CS1 : 618/270 Nguyễn Văn Linh . CS2 : 347 Lê Văn Lương TP HƯNG YÊN
    Web :http://gsmhungyen.com/
    Facebook : https://www.facebook.com/suaiphonethaymatkinh

5. ( Gsm Hưng yên ) được 1 thành viên cảm ơn vì bài viết hữu ích!

Ku Nhỏ VF (13-11-2013)

Thành viên tích cực dobinh's Avatar
    Cám ơn !!!
    68

Bỏ 3o tr kiếm chổ học thêm ip đi em trai rồi mới biết muốn biết kinh nghiệm thì phải bỏ tiền ra thân em

Thành viên chính thức HTuan.Mobile's Avatar
    Địa điểm
    Móng Cái City
    Cám ơn !!!
    5

Xã hội này trả ai cho không ai cái gì đâu bạn,nếu bạn có niềm tin và yêu nghề hãy lên mạng tìm tòi học hỏi thêm dần dần bạn xẽ biết,về dòng đời thấp không biết bạn đã nắm hết kiến thức chưa nắm hết tất cả các bệnh mà máy thường gặp chưa mà bạn đã đòi học về IP rồi. Cái gì thì cũng phải học từ dễ đến khó bạn ạ,bạn mới mở hiệu mà đã muốn làm IP rồi bạn có đi tắt quá không,cái gì thì cũng cần có sự mạo hiểm nhưng bạn mạo hiểm quá đấy,mình khuyên bạn hãy tìm 1 gia sư cho mình và họ xẽ dạy bạn từng cái nhỏ nhất. Mình cũng đang đi học ở đó ng.ta chưa dạy mình nhiều nhưng mình cũng đang cố gắng học hỏi tìm tòi và mình cũng yêu cái nghề này,"Có Trí Thì Nên" Chúc bạn thành công.

Thành viên chính thức Duc Thuan GSM's Avatar
    Địa điểm
    Phú Thứ Tiên Hiệp Phủ Lý Hà Nam
    Cám ơn !!!
    34

vẫn là đồng tiển thôi bạn hiền ơi............................................... ......
    Lời Nói Chẳng Mất Tiền Mua _ Lựa Lời Mà Nói Cho Nòi Tiền Ra

Thành viên mới vanthuong92's Avatar
    Cám ơn !!!
    4

Trích Được post bởi trongtan8909 Xem bài viết
    Vậy kiếm thầy học ngoài đi bạn ! Chưa học ** đã lo học chạy ???????????? ko biết có dạy nổi cho bạn nữa ko ! Theo mình bạn nên bỏ ra 15-20 triệu là ok hết từ A-z !
    Chào anh,em cũng mới vào nghề,mới học xong tại CPS ạ.Thấy anh nói nhiều tiền thế hơi chóng mặt.Hằng ngày đều đọc pic của anh em trên đây để học hỏi thêm về kinh nghiệm
    Yahoo: Redphoenix2511

Thành viên tích cực hoasimtim's Avatar
    Địa điểm
    HCM
    Cám ơn !!!
    308

Trích Được post bởi vanthuong92 Xem bài viết
    Chào anh,em cũng mới vào nghề,mới học xong tại CPS ạ.Thấy anh nói nhiều tiền thế hơi chóng mặt.Hằng ngày đều đọc pic của anh em trên đây để học hỏi thêm về kinh nghiệm
    Học hết có 20tr xong sửa vài cái IP là huề vốn, có gì mà chóng mặt )
    Call: 0933 208986
    (.)(.) + Silicon = ( . )( . )

Thành viên tích cực khuongmt's Avatar
    Địa điểm
    Bắc Giang
    Cám ơn !!!
    111

sơ đồ nokia thì cũng có mạch to đậm mạch và mạch nét nhỏ mà, nếu ai học qua trường lớp điện tử thì biết, còn học nghề thì phải tìm hiểu thêm, m cũng học nghề qua sư phụ thôi, nhưng may mắn là m đã học qua cđ khoa điện tử nên sơ đồ đọc k khó và học nghề nhanh(khoe tý )). nét to đậm đó được gọi là đường Bus, nếu k có đường bus bạn sẽ phải vẽ sơ đồ với chằng chịt đường mạch nét nhỏ trên sơ đồ. ví dụ: có 1 con ic nó có nhiều đường tín hiệu sang 1 con ic khác thì ng ta vẽ trên sơ đồ 1 đường nét đậm từ con này sang con kia và ở 2 đầu đường mạch đó ng ta chỉ việc nối vào đường đậm đó thôi và mối đường nhỏ sẽ được kí hiệu số chân. còn các kí hiệu thì điện tử nó có chung rồi, k phải là sơ đồ thằng này có ký hiệu khác thằng kia khác, nó là quy chuẩn, có điều sơ đồ mỗi dòng họ dùng lk khác nhau thô, cái này tự tìm tài liệu học
    MR.Khương mobile - 0985.844.889 - Ym: thanhkhuong208

+ Trả lời bài viết